º¯°¤.[Au 301]*4rµmº¯°¤
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

º¯°¤.[Au 301]*4rµmº¯°¤

bỘ gÕ tiẾnG viỆt đAnG mỞ

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
DKNY*boo*Giang
»Blue Buterfly Lv.9«»Blue Buterfly Lv.9«
DKNY*boo*Giang

Nam
biỆt hiỆu riÊnG : thanh hoa

Xem chi tiết
Dậy thì =)) Dậy thì =)):
Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Left_bar_bleue1000000/1000000Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Empty_bar_bleue  (1000000/1000000)
Sức sống Sức sống:
Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Left_bar_bleue5/5Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Empty_bar_bleue  (5/5)

Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Empty
Bài gửiTiêu đề: Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn)   Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Icon_minitimeFri Jan 09, 2009 7:30 pm

Mùa hè, chị nọ đến một bể bơi thấy vắng vẻ liền cởi bỏ hết quần áo nhảy ào xuống tắm. Ðang tắm thì có một đám đàn ông đi tới, họ cũng chuẩn bị xuống tắm. Sợ quá, chị vội vơ lấy cái biển đang cắm ở đấy che chỗ kín của mình đi lên. Vừa che vào thì toán đàn ông cười rộ lên, chị vội nhìn xuống thấy ngay dòng chữ: "Chỗ này sâu 1 mét". Ngượng quá, chị vội vã quay mặt chữ vào phía mình. Lạ quá, vừa quay tấm biển xong thì toán đàn ông lại càng cười dữ hơn. Chị cuối xuống, thấy ngay dòng chữ: "Chỗ này dành cho nam giới".......
http://clandkny.6x.to/
DKNY.MrZjn
»Star V.I.P Lv.17«
»Star V.I.P Lv.17«
DKNY.MrZjn

Nam

Xem chi tiết
Dậy thì =)) Dậy thì =)):
Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Left_bar_bleue1000000/1000000Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Empty_bar_bleue  (1000000/1000000)
Sức sống Sức sống:
Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Left_bar_bleue5/5Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Empty_bar_bleue  (5/5)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn)   Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Icon_minitimeSun Jan 11, 2009 4:09 am

co' le? out' dy' chu' o*i. Anh dang khoc' vj` ko du*oc. du*"ng trong da"M dan` oNg do' nez!
Amj là tớ
»GoldenFlyDragonLv21«»GoldenFlyDragonLv21«
Amj là tớ

Nữ
biỆt hiỆu riÊnG : ♥ trái tym của ngừi S2 tớ chứ ai ♥

Xem chi tiết
Dậy thì =)) Dậy thì =)):
Sức sống Sức sống:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn)   Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Icon_minitimeMon Jan 12, 2009 1:16 am

OMG ...
chị ý ... bùn cười thật ... =]]
http://clandkny.6x.to
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn)   Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Icon_minitimeMon Jan 12, 2009 7:46 pm

Out dY chU'...anK cug~ daG buO^n` ne^N cO' thA^Y' buO^n` cuO*j` da^U :))
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn)   Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Icon_minitimeMon Jan 12, 2009 9:12 pm

FAj pat' thag` naj` out thoaj.........cha? bun` ku0j` j` ka? (hehe)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn)   Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn) Icon_minitime

Hết chỗ nói.(ai đọc không cười em xin out khỏi DKNY luôn)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kính Mời Các Mem Của Clan DKNY Mình :X
» blog Zjn de^y . Nhu*ng aj mem DKNY o*? thanh Hoa' add Nha
» List nhạc của Phó bang DKNY ^^
» Blog của Hùng->>Phó bang DKNY Clan !
» Themes k0ol for DKNY Clan !